દૈનિક રાશિફળ: જાણો આજની તમામ રાશિઓનું દૈનિક રાશિફળ, માતાજી ના આશીર્વાદથી કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ..

દૈનિક રાશિફળ: જાણો આજની તમામ રાશિઓનું દૈનિક રાશિફળ, માતાજી ના આશીર્વાદથી  કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ..

મેષ- આ રાશિનો સ્વામી મંગળ દ્વિતીય સ્થાનમાં અને ચંદ્ર ચોથા સ્થાનમાં છે. કડવાશને મીઠાશમાં ફેરવવાની કળા શીખવી પડશે. જીવન સાથીનો મળશે. દસમા ઘરમાં બૃહસ્પતિ હોવાને કારણે સંતાન તરફથી આશાજનક સમાચાર મળી શકે છે. સાંજના સમયે કોઈ અટકાયેલ કામ થવાની સંભાવના છે.

વૃષભ- આજનો દિવસ સંતોષ અને શાંતિનો છે. રાજકારણના ક્ષેત્રે કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો સફળ થશે. ગઠબંધનથી શાસન અને શક્તિનો લાભ મળી શકે છે. રાત્રે કેટલાક અપ્રિય લોકોને મળવાથી તમારે બિનજરૂરી કષ્ટ સહન કરવું પડશે. સંતાન બાજુથી થોડી રાહત મળશે.

મિથુન- આ રાશિનો સ્વામી નવમા ઘરમાં હોવાથી, કોઈ કિંમતી વસ્તુ ગુમાવવા અથવા ચોરી થવાનો ભય રહેશે. બાળકોના શિક્ષણ વિશે અથવા કોઈપણ સ્પર્ધામાં અકાળે સફળતાના સમાચારો જાણીને આનંદ થશે. કોઈપણ અટકેલા કામ સાંજે પૂર્ણ થશે.

કર્ક- ચંદ્ર પ્રથમ ઘરમાં સારી સંપત્તિ દર્શાવે છે. આજીવિકાના ક્ષેત્રે પ્રગતિ થશે. રાજ્ય, ગૌરવ વધશે. બાળકની જવાબદારી નિભાવી શકાશે. યાત્રાની સ્થિતિ સુખદ અને લાભકારક રહેશે. સવારથી રાત સુધી, તમને પ્રિયજનો માટે સારા સમાચાર મળશે.

સિંહ–  આ રાશિના સ્વામી, સૂર્ય ચાર ગ્રહોની વચ્ચે આવેલા છે. આવકના નવા સ્ત્રોત સર્જાશે. વાણીની નરમાઈ તમને માન આપશે. શિક્ષણ અને સ્પર્ધામાં વિશેષ સફળતા મળશે. સૂર્યને કારણે વધારે ભાગદોડ અને આંખના વિકારો થવાની સંભાવના છે. દુશ્મનો એકબીજા સાથે લડીને જ નષ્ટ થઈ જશે.

કન્યા- આ રાશિના સ્વામી બુધમાં તીવ્ર વધારો થઈ રહ્યો છે. રોજગાર અને વ્યવસાય ક્ષેત્રે ચાલી રહેલા પ્રયત્નોમાં કલ્પનાત્મક સફળતા પ્રાપ્ત થશે. બપોર પછી, કોઈપણ કાનૂની વિવાદ અથવા મુકદ્દમામાં વિજય તમારા માટે ખુશીનું કારણ બની શકે છે. શુભ ખર્ચ અને ખ્યાતિ વધશે.

તુલા- આજે તમારી આસપાસનું વાતાવરણ આનંદદાયક રહેશે. પરિવારના બધા સભ્યોની ખુશીમાં વધારો થશે. ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલી કોઈપણ મોટી ટ્રાંઝેક્શન સમસ્યા હલ થઈ શકે છે. હાથમાં પૂરતા પૈસા હોવાનો આનંદ મળશે. વિરોધીઓ પરાજિત થશે.

વૃશ્ચિક- તમારી રાશિનો પ્રથમ કેતુ યોગ થોડા દિવસો સુધી ચાલશે. પરિણામ સ્વરૂપે કેટલાક આંતરિક વિકાર જેમ કે, વાયુ, મૂત્ર, રક્ત જેવી તકલીફો થઈ શકે છે. આજનો દિવસ આ બધાની તપાસ કરવા અને આ બાબતમાં સારા ડોક્ટરની સલાહ મેળવવામાં પસાર કરો.

ધનુ- આજે તમારા વિરોધીઓ પણ તમારી પ્રશંસા કરશે. શાસક પક્ષ તરફથી નિકટતા અને જોડાણો પણ ઉપલબ્ધ થશે. સાસરિયા તરફથી પૂરતા પ્રમાણમાં પૈસા પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. સાંજથી રાત્રિ સુધીમાં સામાજિક અને સાંસ્કૃતિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવાની તકો મળશે.

મકર- આજે પારિવારિક અને આર્થિક મામલામાં સફળતા મળશે. આજીવિકાના ક્ષેત્રે નવા પ્રયત્નો ફળદાયી રહેશે. સાંજના સમયે કોઈ વિવાદમાં ન પડવું. રાત્રે પ્રિય મહેમાનોને આવકારવાનો યોગ બનશે. માતાપિતાની વિશેષ કાળજી લો.

કુંભ- આજે તમારા સ્વાસ્થ્ય સુખમાં પરેશાની થઈ શકે છે. રાશિનો સ્વામી શનિ છે, કારણ કે ઉદય ચાલી રહ્યો છે, તેથી નિર્મૂળ વિવાદો, અકારણ દુશ્મન બનાવટ, તમારી બુદ્ધિ દ્વારા કરવામાં આવેલા કાર્યોમાં જ નુકસાન અને નિરાશાનો કારક છે. વિરોધી સમાચાર સાંભળ્યા પછી કોઈને અચાનક સફર પર જવું પડી શકે છે. તેથી સાવચેત રહો અને કોઈ વિવાદ ટાળો.

મીન- વિવાહિત જીવનમાં ઘણા દિવસોનો ગતિરોધ સમાપ્ત થઈ જશે. બનેવી અને સાળા સાથે કોઈ વ્યવહાર ન કરો, ખરાબ સંબંધનું જોખમ છે. ધાર્મિક ક્ષેત્રની યાત્રા અને ધર્માદાના કાર્યોમાં ખર્ચ થઈ શકે છે. મુસાફરીમાં સાવચેત રહો. ગુરુનો દસમો યોગ હોવાથી કિંમતી ચીજો ચોરાઈ શકે છે.

Dipen Patel

Leave a Reply

Your email address will not be published.