બૃહસ્પતિ દેવને પ્રસન્ન કરવા માટે આ ઉપાય કરો, જાણો આજની કુંડળી

બૃહસ્પતિ દેવને પ્રસન્ન કરવા માટે આ ઉપાય કરો, જાણો આજની કુંડળી

તમારા પ્રેમી અથવા પ્રેમિકા આજે ખૂબ ગુસ્સે દેખાઈ શકે છે. આનું કારણ તેમના ઘરની સ્થિતિ હશે. જો તેઓ ગુસ્સે છે તો તેમને શાંત કરવાનો પ્રયાસ કરો. જાણો આજે કેવું રહેશે રાશિફલમાં …

આ દિવસે ભગવાન ગુરુની પૂજા કરો. તમારી રિંગ આંગળીની બરાબર પીપલની 108 લાકડીઓ કાપીને હવન. પંડિત દેવ્યાસ્ય મિશ્રા જ્યોતિષાચાર્ય અનુસાર, કાચું હળદરનો ગઠ્ઠો તમારા ડાબા હાથમાં રાખો. આ કરવાથી ભગવાન ગુરુ રાજી થશે. આ ઉપરાંત મહાલક્ષ્મીના વિશેષ આશીર્વાદથી ધંધામાં આવતી મુશ્કેલીઓ અને માનસિક મૂંઝવણો દૂર થશે. તો, આજની કુંડળીમાં જાણો કે કર્ક રાશિ પર ગ્રહોના ફાટી નીકળે છે અને શું?

મેષ – તમારા સ્વાસ્થ્ય અને દેખાવમાં સુધારો કરવા માટે તમારી પાસે પૂરતો સમય રહેશે. આજે તમે તમારા પૈસા કેવી રીતે બચાવવા તે વિશેની કુશળતા શીખી શકો છો અને આ કુશળતા શીખીને તમે તમારા પૈસા બચાવી શકો છો. પૌત્રો આજે ખૂબ ખુશ થઈ શકે છે. તમારા પ્રિયજનોને આજે ટોફી અને ચોકલેટ વગેરે આપવાનું શક્ય છે. તમને લાગશે કે ક્ષેત્રમાં તમારા સારા પ્રદર્શન માટે તમારા પરિવારનો ટેકો જવાબદાર છે. આ રાશિના લોકોને આજે પોતાને માટે પુષ્કળ સમય મળશે. તમે તમારા શોખને પૂરા કરવા માટે આ સમયનો ઉપયોગ કરી શકો છો. તમે કોઈ પુસ્તક વાંચી શકો છો અથવા તમારું મનપસંદ સંગીત સાંભળી શકો છો
ભાગ્યંક: 3

વૃષભ – તમારે ક્ષેત્રમાં ઉપરી અધિકારીઓના દબાણ અને ઘરની તકરારના કારણે તાણનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જે કામમાં તમારી એકાગ્રતા ઓગાળી દેશે. તમારા જીવનસાથીના નબળા સ્વાસ્થ્યને કારણે આજે તમારા પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. પરંતુ તમારે તેની ચિંતા કરવાની જરૂર નથી કારણ કે પૈસાની બચત થાય છે જેથી તે ખરાબ સમયમાં તમારા માટે ઉપયોગી થઈ શકે. બાળકો તમારું ધ્યાન આકર્ષિત કરવા માંગે છે, પરંતુ તે જ સમયે તે સુખનું કારણ સાબિત થાય છે. આજે તમે રોમેન્ટિક બનશો આજે તમે જે નવી માહિતી મેળવી છે તે તમને તમારા હરીફોથી આગળ વધારશે. તાણના કારણે નજીકના લોકોમાં ઘણા તફાવત ઉભરી શકે છે. વિવાહિત જીવનના મોરચે વસ્તુઓ થોડી મુશ્કેલ રહી છે, પરંતુ હવે તમે પરિસ્થિતિ સુધરતી અનુભવી શકો છો.
ભાગ્યંક: 2

મિથુન – તમારું મોટું સ્વપ્ન વાસ્તવિકતામાં ફેરવી શકે છે. પરંતુ તમારા ઉત્સાહને નિયંત્રણમાં રાખો, કારણ કે વધારે ખુશીઓ મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. આજે તમે તમારા બાળકને કારણે આર્થિક લાભની સંભાવના જોશો. તમે આનાથી ખૂબ ખુશ થશો. ઘરને સુશોભિત કરવા ઉપરાંત, બાળકોની જરૂરિયાતો પર પણ ધ્યાન આપો. બાળકો વિનાનું ઘર આત્મા વિનાના શરીર જેવું છે, તેમ છતાં તે સુંદર હોઈ શકે છે. બાળકો ઘરમાં ઉત્તેજના અને આનંદ લાવે છે. તમારા પ્રિયથી દૂર હોવા છતાં પણ તમે તેની હાજરીનો અનુભવ કરશો. જો તમે આવા નિર્ણયો લેનારા લોકોને તમારો દ્રષ્ટિકોણ જણાવશો, તો તમને ફાયદો થશે. તમારા કાર્ય પ્રત્યેના સમર્પણ અને સમર્પણ માટે પણ તમને પ્રશંસા મળે તેવી સંભાવના છે.
ભાગ્યંક: 9

કર્ક – તમારી આજુબાજુના લોકોનો સહયોગ તમને આનંદદાયક લાગણી આપશે. જેમણે જમીન ખરીદી હતી અને હવે તેને વેચવાની ઇચ્છા છે, તેઓ આજે એક સારો ખરીદદાર શોધી શકે છે. તેઓ જમીન વેચીને સારા પૈસા મેળવી શકે છે. તમારા મહેમાનો સાથે ખરાબ વર્તન ન કરો. આવા વર્તનથી તમારા કુટુંબને માત્ર નાખુશ કરી શકાય છે, પરંતુ સંબંધોમાં અંતર પણ .ભું થઈ શકે છે. લગ્ન પ્રસ્તાવ માટે સમય સાચો છે, કારણ કે તમારો પ્રેમ જીવન સાથે બદલાઈ શકે છે. જો તમે ક્ષેત્રમાં વધુ સારું કરવા માંગતા હો, તો તમારા કાર્યમાં આધુનિકતા લાવવાનો પ્રયાસ કરો. પણ, નવી તકનીક સાથે અપડેટ રહો. તમારે આજે વસ્તુઓને બરાબર સમજવાનો પ્રયત્ન કરવો જોઈએ, નહીં તો તમે તમારા ફાજલ સમય પર આ બાબતો વિશે વિચારતા રહેશો અને તમારો સમય બગાડો.
ભાગ્યંક: 4

સિંહ રાશિ – મિત્રો સાથે સાંજ સારી રહેશે, પરંતુ વધારે પડતો ખોરાક લેવાનું ટાળો કેમ કે તે તમારી આગલી સવારે બગાડી શકે છે. તમારા સાચવેલા પૈસા આજે તમારા માટે ઉપયોગી થઈ શકે છે. પણ તમને તેની સાથે જવાનું દુ sadખ પણ થશે. તમારા પરિવારના સારા માટે સખત મહેનત કરો. તમારી ક્રિયાઓની પાછળ પ્રેમ અને દ્રષ્ટિની ભાવના હોવી જોઈએ, લોભનું ઝેર નહીં. તમારા ક્રેઝને નિયંત્રણમાં રાખો, નહીં તો તે તમારા પ્રેમ સંબંધને વધુ જટિલ બનાવી શકે છે. ભાગીદારી અને વ્યવસાયિક શેર વગેરેથી દૂર રહો. આજે, તમે તમારો દિવસ એવી જગ્યામાં બધા સંબંધો અને સંબંધીઓથી વિતાવવાનું પસંદ કરો છો જ્યાં તમને શાંતિ મળે છે. તમને અથવા તમારા જીવનસાથીને પથારીમાં ઇજા થઈ શકે છે.
ભાગ્યંક: 2

કન્યા રાશિ – તમે મુક્ત સમયનો આનંદ માણશો. શિક્ષણ પ્રત્યેની ઓછી રુચિને કારણે બાળકો તમને થોડો નિરાશ કરી શકે છે. તમારા પ્રેમી અથવા પ્રેમિકા આજે ખૂબ ગુસ્સે દેખાઈ શકે છે. આનું કારણ તેમના ઘરની સ્થિતિ હશે. જો તેઓ ગુસ્સે છે તો તેમને શાંત કરવાનો પ્રયાસ કરો. દિવસના સપનામાં સમય ગુમાવવો નુકસાનકારક રહેશે. આજે, તમે તમારો દિવસ એવી જગ્યામાં બધા સંબંધો અને સંબંધીઓથી વિતાવવાનું પસંદ કરો છો જ્યાં તમને શાંતિ મળે છે. જન્મદિવસ ભૂલી જવા જેવી નાની વસ્તુ વિશે જીવનસાથી સાથે ઝઘડો કરવો શક્ય છે.
ભાગ્યંક: 9

તુલા રાશિ- દ્વેષને દૂર કરવા માટે, સંવેદનાની પ્રકૃતિને અપનાવો, કારણ કે દ્વેષની અગ્નિ ખૂબ શક્તિશાળી છે અને તે મન અને શરીરને અસર કરે છે. યાદ રાખો કે દુષ્ટ સારી કરતાં વધુ આકર્ષક લાગે છે, પરંતુ તેની અસર ખરાબ છે. જો તમે તમારા ઘરના સભ્ય પાસેથી ઉધાર લીધેલ હોત, તો આજે તેને પરત કરો, નહીં તો તે તમારી વિરુદ્ધ કાયદેસરની કાર્યવાહી કરી શકે છે. મિત્રો સાથે સાંજનો સમય પસાર કરવો એ રસપ્રદ રહેશે, સાથે સાથે રજા સાથે મળીને પસાર કરવાની યોજનાઓ પર પણ ચર્ચા કરવામાં આવશે. તમે તમારા વહાલાના જૂના શબ્દોને માફ કરીને તમારું જીવન સુધારી શકો છો. નવા ગ્રાહકો સાથે વાત કરવાનો ઉત્તમ દિવસ.
ભાગ્યંક: 3

વૃશ્ચિક – સારા સ્વાસ્થ્યને કારણે, તમે કોઈપણ રમતો સ્પર્ધામાં ભાગ લઈ શકો છો. ધંધામાં લાભ આજે ઘણા વેપારીઓના ચહેરા પર ખુશી લાવી શકે છે. વૃદ્ધ સંબંધીઓ તેમની બિનજરૂરી માંગણીઓથી તમને પરેશાન કરી શકે છે. ભાવનાત્મક અશાંતિ તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમે ક્ષેત્રમાં કેટલાક સકારાત્મક ફેરફારો જોઈ શકો છો. તમારે વસ્તુઓને યોગ્ય રીતે સમજવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ, નહીં તો, આને કારણે તમે તમારા ખાલી સમયમાં આ બાબતો વિશે વિચારશો અને તમારો સમય બગાડો. જરૂરિયાત સમયે, તમારા જીવનસાથી તમારા કુટુંબ કરતાં તમારા પરિવારને વધુ મહત્વ આપતા જોવા મળે છે.
ભાગ્યંક: 5

ધનુરાશિ – આધ્યાત્મિકતાની મદદ લેવાનો આ યોગ્ય સમય છે કારણ કે માનસિક તાણ દૂર કરવા માટે તે શ્રેષ્ઠ વિકલ્પ છે. ધ્યાન અને યોગ તમારી માનસિક શક્તિમાં વધારો કરવા માટે અસરકારક રહેશે. આજે તમે કોઈ નજીકના મિત્ર સાથે ઝઘડો કરી શકો છો અને મામલો કોર્ટમાં જઈ શકે છે. જેના કારણે તમે ઘણા પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. આવા વિવાદાસ્પદ મુદ્દાઓ પર ચર્ચા કરવાનું ટાળો, જે તમારી અને પ્રિયજનો વચ્ચે અંતરાલ સર્જી શકે. કેટલાક લોકો માટે, નવો રોમાંસ તાજગી લાવશે અને તમને ખુશ રાખશે. જેઓ વિદેશ સાથેના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છે, તેઓને ઇચ્છિત પરિણામ મેળવવાની દરેક આશા છે. આની સાથે રોજગાર વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલી આ રાશિના લોકો આજે ક્ષેત્રમાં તેમની પ્રતિભાનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરી શકે છે. જો તમે ખરીદી કરવા જાઓ છો, તો વધુ ખિસ્સ ઊલા કરવાનું ટાળો.
ભાગ્યંક: 2

મકર – ખાયલી ક casસલ રાંધવામાં સમય બગાડશો નહીં. અર્થપૂર્ણ કાર્યમાં મૂકવા માટે તમારી .ર્જા બચાવો. જો તમે ઘરની બહાર રહીને કામ કરો છો અથવા અભ્યાસ કરો છો, તો પછી આવા લોકોથી દૂર રહેવાનું શીખો જે તમારા પૈસા અને સમયનો વ્યય કરે છે. પરિવારમાં કોઈ સભ્યની તબિયત નબળી હોવાને કારણે ચાલવાનો કાર્યક્રમ મુલતવી રાખી શકાય છે. તમારે તમારી બાજુથી શ્રેષ્ઠ રીતે વર્તવાની જરૂર છે કારણ કે આજે તમારો પ્રિય વ્યક્તિ જલ્દી ગુસ્સે થઈ શકે છે. સાથીઓ ક્ષેત્રમાં પ્રગતિશીલ અને મોટા ફેરફારો કરવામાં સંપૂર્ણ રીતે તમને સમર્થન આપશે. તમારે ઝડપી પગલાં ભરવા માટે પણ તૈયાર રહેવું જોઈએ. દરેક કાર્યને સમય સાથે પૂર્ણ કરવું ઠીક છે, જો તમે આ કરો છો, તો પછી તમે તમારા માટે પણ સમય શોધી શકશો.
ભાગ્યંક: 2

કુંભ – તળેલા ખોરાકથી દૂર રહો. તમારા ખર્ચને નિયંત્રિત કરો અને આજે તેમને ખુલ્લેઆમ ખર્ચ કરવાનું ટાળો. નવો દેખાવ, નવા કપડાં, નવા મિત્રો અને મિત્રો આ દિવસને ખાસ બનાવશે. અંગત સંબંધો સંવેદનશીલ અને નાજુક રહેશે. કોઈ પણ નવા ઉદ્યોગમાં જોડાવાનું ટાળો જેમાં ઘણા ભાગેડુ હોય અને જો જરૂરી હોય તો, જે તમારી નજીકના લોકોનો અભિપ્રાય લેવાનું અચકાવું નહીં. તમે આજે તમારા મનપસંદ કાર્યો કરવાનું મન બનાવશો, પરંતુ કાર્યની વિપુલતાને કારણે તમે તેમ કરી શકશો નહીં. વૈવાહિક જીવનમાં, વસ્તુઓ હાથમાંથી બહાર આવશે
ભાગ્યંક: 8

મીન – તમારા કાર્યમાં એકાગ્રતા જાળવવામાં મુશ્કેલી અનુભવો છો, કારણ કે આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય સંપૂર્ણ સ્વસ્થ રહેશે નહીં. તમારે તમારા પૈસા કોઈપણને ધ્યાનમાં લીધા વિના ન આપવું જોઈએ, નહીં તો આગામી સમયમાં તમને કોઈ મોટી સમસ્યા આવી શકે છે. મિત્રો સાથે કંઈક કરતી વખતે તમારી રુચિઓને અવગણશો નહીં. તેઓ તમારી જરૂરિયાતોને વધુ ગંભીરતાથી નહીં લે. આજે તમે પ્રેમનો અભાવ અનુભવી શકો છો.
ભાગ્યંક: 6

Dipen Patel

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *